About the author

Related Articles

3 Comments

 1. 1

  digambar marathe

  हे तर भूमिअधिग्रहण कायदया प्रमाणेच झाले,जनमानसाला काय हवे त्यापेक्षा सरकारला जे वाटते ते थेट जनभावना डावलून करायचे असा अट्हास ठरतो,यात असेच काहीसे दिसते. नेट न्यूट्रेलिटी प्रमाणे सरकारने यात ही दडप शाही केल्यास सरकारला प्रचंड विरोधाला सामोरे जावे लागणार.. एक मागून एक वादग्रस्त निर्णय व काढलेल्या परिपत्रकामुळे थेट अभिव्यक्ती स्वातं त्र्यावर गदा आणलीच आहे.त्यात आता ज्या सोशल मिडियाचा सहारा घेवून नागरिकांच्या हक्काची

 2. 2

  digambar marathe

  पायमल्ली करायची असे धोरण हाणून पाडले पाहिजे

 3. 3

  digambar marathe

  पाहिले सोशल मिडियाचा वापर करुन सरकार स्थापले आता सोशल मिडियाच्या मुसक्या आवळण्याचा धूर्त डाव दिसतो

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

2016 Powered By Tech Varta Team